| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo แบบรีชาร์จทรงกระบอก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุเฉพาะ | 1680mAh |
| การชาร์จมาตรฐาน | 320mA |
| การชาร์จสูงสุด | 1600mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม533774 |
| ความดันชื่อ | 3.85V |
| ความจุชื่อ | 1800mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1800mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม502448 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 720mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/720มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | UNM372933 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 420mAh |
| ความจุเฉพาะ | 440mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM373030 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 300mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/300mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM503759 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1150mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1150mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM502530 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 320mAh |
| ความจุเฉพาะ | 350mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม401014 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 25มิลลิแอมป์ |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/25mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 603450 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1000mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม402025 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 140mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/140mA |