| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม753440 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 950mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/950มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1500mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ประจุโวลัตจ์ | 4.2V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1500mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่อัตราการคายประจุสูง |
|---|---|
| รุ่น | UNM801437 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 350mAh |
| ความจุเฉพาะ | 350mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM301235 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 100mAh |
| ความจุเฉพาะ | 100mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Poly ไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| รุ่น | UNM622526 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 400mah |
| ความจุเฉพาะ | 430mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แรงดันสูง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 9200mAh |
| ความดันชื่อ | 3.87V |
| การชาร์จไฟ | 4.45V |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 6440mA(0.7C-4.45V) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ทรงกระบอก / แบตเตอรี่ LiPo ทรงกระบอก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุเฉพาะ | 680mAh |
| การชาร์จมาตรฐาน | 130mA |
| การชาร์จสูงสุด | 650mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | Li-polymer, แบตเตอรี่ Li-Ion, แบตเตอรี่ lipo |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 400mah |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| Max Charing/การคายประจุปัจจุบัน | 1C/400mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM852530 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 650mah |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/650มิลลิแอมป์ |