| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM102540 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| ความจุเฉพาะ | 1250mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 400mah |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| สี | เงิน |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1000mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 10.0(T)x20.0(W)x50.0(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1100mAh |
| แรงดันไฟฟ้านิมินัล | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| สี | เงิน |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม722233 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 580mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/580มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM501885 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 900mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/900มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM471630 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 190mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/190มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความจุขั้นต่ำ | 1100mAh |
| ความจุเฉพาะ | 1200mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 2ค |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM423040 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| ความจุเฉพาะ | 460mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม911775 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | ขนาด 1340mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1340mA |