| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม813848 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | ความจุ 1730mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1730มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม583850 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1300mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1300mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM451012 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 37mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/37mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม451458 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | ความจุ 155mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/155mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM362019 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 100mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/100mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM851838 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 600mah |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/600mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม103339 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1400mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1400mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม102242 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1000mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM522033 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 300mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/300mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม575957 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 2400mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/2400mA |