| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM501230 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 170mAH |
| ความจุเฉพาะ | 180mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 5.1(T)x37.0(W)x61.5(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม963872 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 3700mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/3700มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม1260110 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 10000mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/10000มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม321223 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 75mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/75mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 350mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/350mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ความจุชื่อ | 1500mAh |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/1.5A |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 2000mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 10.2x 34 x 52.5 มม. (T*W*L) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม463028 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 350mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/350mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM451012 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 37mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/37mA |