| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ขนาดเล็ก |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 3.7V |
| ความจุ | 60mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/60mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 3.0(T)x12.5(W)x21.5(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 600mah |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| ขนาดเซลล์สูงสุด | 10*30.5*40.5มม |
| ขนาดแบตเตอรี่สูงสุด | 10*30.5*42.5มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM933442 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1600mAh |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 2.0C / 4.20V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo อัตราการปล่อยไฟฟ้าสูง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1300mAh |
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| ชาร์จปัจจุบัน | 0.2C/0.5C/1.0C |
| กระแสไฟชาร์จต่อเนื่องสูงสุด | 2600mA(2.0C) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo อัตราการปล่อยไฟฟ้าสูง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด T8.2*W30.5*H48.0 มม |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด T17.4*W31.0**57.0มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 4แบตเตอรี่ Li-polymer ขนาด.35V |
|---|---|
| รุ่น | UNM652831 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 780mAh |
| ความจุเฉพาะ | 800mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 500mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/500mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1200mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 7.7(T)x30.5(W)x45.5(L)มม. |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม502535 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 400mah |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/400mA |