| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 750mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ปล่อยแรงดันไฟฟ้าตัดออก | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม502023 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 250mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/250mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | UNM521920 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 200mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/200mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แรงดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | UNM713540 |
| ความดันชื่อ | 3.85V |
| ความจุชื่อ | 1530mAh (การชาร์จ 0.2C/การคายประจุ 0.2C) |
| ความจุเฉพาะ | 1550mAh (การชาร์จ 0.2C/การคายประจุ 0.2C) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM502533 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 370mAh |
| ความจุเฉพาะ | 390mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM351225 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 90mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/90มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 250mAh |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 4.1(T)x16.0(W)x45.0(L)มม |
| ขนาดแบตเตอรี่ | สูงสุด 4.1(T)x16.5(W)x47.0(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM802844 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| ความจุเฉพาะ | 1,030mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 673867 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 2350mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/2350mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม113465 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 3000mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/3000มิลลิแอมป์ |