| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| สี | เงิน |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 200mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/200mA |
| ขนาดชุดแบตเตอรี่ | 3.2*20.5*37.5มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 250mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0C/250mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 5.0*20.0*30.0 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแรงดันสูงโพลีเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 1700mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1700mA(1.0C) |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 8.5(T)x36.0(W)x39.0(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM851228 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 230mAH |
| ความจุเฉพาะ | 240mAH |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM602238 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/450mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม303034 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 290mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/290mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM462023 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 180mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/180mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 481240 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 185mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/185mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM561118 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 65มิลลิแอมป์ |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/65mA |