| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo แบบรีชาร์จทรงกระบอก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุเฉพาะ | 1100mAh |
| การชาร์จมาตรฐาน | 550mA |
| การชาร์จสูงสุด | 1100mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่อัตราการคายประจุสูง |
|---|---|
| ความจุที่กำหนด (ทั่วไป) | 2000mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| Max. สูงสุด Charge Voltage แรงดันประจุ | 4.20 ± 0.05 โวลต์ |
| แรงดันไฟฟ้าตัดจำหน่ายมาตรฐาน | 2.75V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิโป้ที่มีอัตราการคายประจุสูง |
|---|---|
| โครงการออกแบบ | S8261ABJMD-G3J+8205 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 50mAh |
| ความจุเฉพาะ | 50mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม103339 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1400mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1400mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแรงดันสูงโพลีเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 1700mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1700mA(1.0C) |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 8.5(T)x36.0(W)x39.0(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 300mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 85mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ขนาดเซลล์ (สูงสุด) | 3.9*28.5*30.5มม |
| ขนาดแบตเตอรี่ (สูงสุด) | 4.5*15.0*24.0มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | Li-polymer, แบตเตอรี่ Li-Ion, แบตเตอรี่ lipo |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 400mah |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| Max Charing/การคายประจุปัจจุบัน | 1C/400mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 430mAh |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| แรงดันประจุ | 4.35V |
| ขนาดแบตเตอรี่ (สูงสุด) | 4.0*28.5*32.5มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM503040 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 600mah |
| ความจุเฉพาะ | 650mah |