| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ไอออนลิทธิียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/450mA |
| ขนาดของแบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*22.5*40.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 3000mAh |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*50.5*80.5 มม |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*50.5*82.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 750mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ปล่อยแรงดันไฟฟ้าตัดออก | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1800mAh |
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| กระแสไฟสูงสุด | 1800mA(1.0C) |
| วงจรชีวิต | มากกว่า 500 ครั้ง |
| ประเภทแบตเตอรี่ | เซลล์ลิเธียมไอออนทรงกระบอก |
|---|---|
| ความจุที่กำหนด (ทั่วไป) | 3200mAh@0.2C |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟตัดจำหน่าย | 2.5V |
| มิติของเซลล์ | Hight: 64.95mm±0.20mm; ความสูง: 64.95 มม. ± 0.20 มม.; Diameter: 18.25mm±0.20mm |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 520mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ประจุโวลัตจ์ | 4.2V |
| รูปร่างและสี | ปริซึม, สีเงิน |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | 603450 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| พลังงาน | 4.44Wh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | เซลล์แบบชาร์จไฟได้ลิเธียมไออน 21700 |
|---|---|
| ความจุที่กำหนด (ทั่วไป) | 4000mAh |
| ความดันชื่อ | 3.6V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 2.5V |
| ค่ามาตรฐาน | CCCV, 2A, 4.20 V, ตัดไฟ 200mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 18650 แบตเตอรี่ Li-ion ที่สามารถชาร์จได้ |
|---|---|
| ความจุที่กำหนด (ทั่วไป) | 2600mAh@0.2C |
| ความจุที่กำหนด (ขั้นต่ำ) | 2500mAh@0.2C |
| ความดันชื่อ | 3.65V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.2V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 2000mAh |
| ความจุขั้นต่ำ | 2000mAh |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 6.5x40x67.5 มม. (T*W*L) |