| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 2000mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด T7.0*W34.0*H82.0mm |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0CA(=2000mAh) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม393548 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 820mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/820มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo อัตราการปล่อยไฟฟ้าสูง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1300mAh |
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| ชาร์จปัจจุบัน | 0.2C/0.5C/1.0C |
| กระแสไฟชาร์จต่อเนื่องสูงสุด | 2600mA(2.0C) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo อัตราการปล่อยไฟฟ้าสูง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด T8.2*W30.5*H48.0 มม |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด T17.4*W31.0**57.0มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 350mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/350mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM423040 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| ความจุเฉพาะ | 460mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM602238 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/450mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม321223 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 75mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/75mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 400mah |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| สี | เงิน |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิโปไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 280mAh |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0ซ |
| ขนาดแบตเตอรี่ | สูงสุด 4.8*22.0*30.0 มม |