| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 18650 |
|---|---|
| ความจุที่กำหนด (ทั่วไป) | 3500mAh@0.2C |
| ความจุที่กำหนด (ขั้นต่ำ) | 3400mAh@0.2C |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.2V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม 21700 |
|---|---|
| ความจุการปล่อยมาตรฐาน | ขนาด 5000mAh |
| ความจุการปล่อยประจุที่กำหนด | ขั้นต่ำ 4800mAh |
| ความดันชื่อ | 3.6V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 2.5V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | เซลล์ลิเธียมไอออนทรงกระบอก |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 3800mAh |
| ความดันชื่อ | 3.6V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.2V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 2.5V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 260mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/260mA |
| น้ำหนักแบตเตอรี่ | ประมาณ 5.0ก |
| ประเภทแบตเตอรี่ | เซลล์ลิเธียมไอออนทรงกระบอก |
|---|---|
| ความจุการปล่อยมาตรฐาน | ขั้นต่ำ 3350mAh |
| ความดันชื่อ | 3.6V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.2V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 2.65V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1850mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ขนาดของแบตเตอรี่ | สูงสุด 9.9(ย)x34.5(ก)x52.5(ย)มม |
| สี | เงิน |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1150mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1150mA |
| มิติของเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 3.8(T)x48.5(W)x60.5(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมตามสั่ง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 2200mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/2200mA |
| กระแสไฟสูงสุด | 1.0CA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่หลอดหลอด Li-ion 21700 |
|---|---|
| ความจุที่กำหนด (ทั่วไป) | 5,000mAh@0.2C |
| ความจุที่กำหนด (ขั้นต่ำ) | 4900mAh@0.2C |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.2V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Lipo |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UNM503035 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 500mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0C/500mA |