| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 2000mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 10.2x 34 x 52.5 มม. (T*W*L) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิโปไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 104060 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.35V |
| ความจุชื่อ | 3600mah |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM462023 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 180mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/180mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ความจุชื่อ | 1500mAh |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/1.5A |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM802844 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| ความจุเฉพาะ | 1,030mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM802036 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 500mAh |
| ความจุเฉพาะ | 520mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM682329 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 520mAh |
| ความจุเฉพาะ | 540mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม602035 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 400mah |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/400mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 18650 |
|---|---|
| ความจุที่กำหนด (ทั่วไป) | 3200mAh@0.2C |
| ความจุที่กำหนด (ขั้นต่ำ) | 3100mAh@0.2C |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันไฟชาร์จ | 4.2V |