| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM301235 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 100mAh |
| ความจุเฉพาะ | 100mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM933442 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1600mAh |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 2.0C / 4.20V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM342028 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 160MAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/160mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม102242 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1000mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม813848 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | ความจุ 1730mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1730มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1000mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 10.0(T)x20.0(W)x50.0(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม303034 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 290mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/290mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม583850 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1300mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1300mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 481240 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 185mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/185mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM351225 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 90mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/90มิลลิแอมป์ |