| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิโป้ที่มีอัตราการคายประจุสูง |
|---|---|
| โครงการออกแบบ | S8261ABJMD-G3J+8205 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 50mAh |
| ความจุเฉพาะ | 50mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1850mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ขนาดของแบตเตอรี่ | สูงสุด 9.9(ย)x34.5(ก)x52.5(ย)มม |
| สี | เงิน |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 300mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ปล่อยโวลเทจ | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 160MAH |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/160mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 3.9*15.5*28.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ทรงกระบอก / แบตเตอรี่ LiPo ทรงกระบอก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุเฉพาะ | 680mAh |
| การชาร์จมาตรฐาน | 130mA |
| การชาร์จสูงสุด | 650mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo ทรงกระบอกขนาดเล็ก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 200mAh |
| ประจุโวลัตจ์ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 200mA ((1.0C) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM351220 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 60mAh |
| ความจุเฉพาะ | 65มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM501885 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 900mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/900มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM251515 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/30mA |
| พลังงาน | 0.111Wh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM352023 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 115mAh |
| ความจุเฉพาะ | 125mAh |