| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM923060 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 2050mAh |
| ความจุเฉพาะ | 2100mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม401014 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 25มิลลิแอมป์ |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/25mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM471630 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 190mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/190มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM400816 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 32mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/32mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ 3.8V |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1500mAh |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| แรงดันประจุ | 4.35V |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 7.5*43.0*35.0 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม533774 |
| ความดันชื่อ | 3.85V |
| ความจุชื่อ | 1800mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1800mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 60mAh |
| ปล่อยกระแส | 3.0V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม861632 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 380mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/380mA |
| ประเภท | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM603458 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1500mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุมาตรฐานในปัจจุบัน | 0.2C/300mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ 3.8V |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 2500mAh |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| แรงดันประจุ | 4.35V |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 8.8*21.0*94.0 มม |