| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM362019 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 100mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/100mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 441018 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 45mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/45mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลีเมอร์แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 170mAH |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 3.6*20.0*29.0 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม401013 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 25มิลลิแอมป์ |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/25mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม701450 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 500mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/500mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมโค้ง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 17มิลลิแอมป์ |
| แรงดันไฟสิ้นสุดการชาร์จ | 4.35V |
| แรงดันไฟฟ้าสิ้นสุดการคายประจุ | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| รุ่น | UNM372328 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 200mAh |
| ความจุเฉพาะ | 220mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo ทรงกระบอกขนาดเล็ก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 65มิลลิแอมป์ |
| ประจุโวลัตจ์ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 65mA(1.0C) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| รุ่น | UNM902730 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 850mAh |
| ความจุเฉพาะ | 900mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | Li-polymer, แบตเตอรี่ Li-Ion, แบตเตอรี่ lipo |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 400mah |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| Max Charing/การคายประจุปัจจุบัน | 1C/400mA |