| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม722233 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 580mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/580มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1200mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 7.7(T)x30.5(W)x45.5(L)มม. |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 2000mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด T7.0*W34.0*H82.0mm |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0CA(=2000mAh) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แรงดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | UNM713540 |
| ความดันชื่อ | 3.85V |
| ความจุชื่อ | 1530mAh (การชาร์จ 0.2C/การคายประจุ 0.2C) |
| ความจุเฉพาะ | 1550mAh (การชาร์จ 0.2C/การคายประจุ 0.2C) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ขนาดใหญ่ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 3500mah |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 8.3(T)x50.5(W)x63.0(L)มม |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 8.5(T)x51.0(W)x65.0(L)มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิโปไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| รุ่น | UNM361215 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 48mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/48mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM322030 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 130mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/130mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม281314 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 25มิลลิแอมป์ |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/25mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม502023 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 250mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/250mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1800mAh |
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| กระแสไฟสูงสุด | 1800mA(1.0C) |
| วงจรชีวิต | มากกว่า 500 ครั้ง |