| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม103535 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1050mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1050มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม402025 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 140mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/140mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความจุขั้นต่ำ | 1100mAh |
| ความจุเฉพาะ | 1200mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 2ค |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 430mAh |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| แรงดันประจุ | 4.35V |
| ขนาดแบตเตอรี่ (สูงสุด) | 4.0*28.5*32.5มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| ความจุชื่อ | 1500mAh |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/1.5A |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Po |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 260mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/260mAh |
| มิติของเซลล์ | สูงสุด 3.2*27.5*30.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 7แพ็คแบตเตอรี่ Li-Polymer 4V |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 720mAh |
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 720mA(1.0C) |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 7.8(T)x25.5(W)x32.0(L)มม |
| ประเภท | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 140mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| กระแสชาร์จและดิสชาร์จสูงสุด | 1.0C/140mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 260mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/260mA |
| น้ำหนักแบตเตอรี่ | ประมาณ 5.0ก |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 422035 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 300mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/300mA |