| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 70mAh |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| แรงดันประจุ | 4.35V |
| วงจรชีวิต | ≥500ครั้ง |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-polymer ความดันสูง |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม321223 |
| ความดันชื่อ | 3.8V |
| ความจุชื่อ | 75mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/75mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนโพลีเมอร์แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 110mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันไฟฟ้าสิ้นสุด | 3.0V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0CA(=110mAh) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO แบบชาร์จได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 400mah |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/400mA |
| มิติเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด (ย) 8.0* (ก) 20.0* (ส) 25.0มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าแบบโนเนียล | 3.7V |
| ปล่อยแรงดันตัดออก | 3.0V |
| ความจุชื่อ | 1100mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1100mA |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| กระแสชาร์จและดิสชาร์จ | 0.2/1.0C |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 200mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จไฟ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 200mA(1.0C-4.2V) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM541416 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 81มิลลิแอมป์ |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/81มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo อัตราการปล่อยไฟฟ้าสูง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1300mAh |
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| ชาร์จปัจจุบัน | 0.2C/0.5C/1.0C |
| กระแสไฟชาร์จต่อเนื่องสูงสุด | 2600mA(2.0C) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 1150mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1150mA |
| มิติของเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 3.8(T)x48.5(W)x60.5(L)มม |