| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM450839 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 110mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/110mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม722233 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 580mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/580มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 673867 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 2350mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/2350mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM101330 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 380mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/380mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม963872 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 3700mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/3700มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM362019 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 100mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/100mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม701450 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 500mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/500mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม103339 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1400mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1400mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM503759 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1150mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1150mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM852530 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 650mah |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/650มิลลิแอมป์ |