| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 603450 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1000mAH |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1000mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม402025 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 140mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/140mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 481240 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 185mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/185mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม575957 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 2400mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/2400mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความจุขั้นต่ำ | 1100mAh |
| ความจุเฉพาะ | 1200mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 2ค |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM432031 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 270mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/270mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 602728 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 480mAh |
| ความจุเฉพาะ | 500mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 3แบตเตอรี่ Lipo ขนาด.7 V |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | ยูเอ็นเอ็ม503048 |
| ความดันชื่อ | 3.7 โวลต์ |
| ความจุชื่อ | 760mAh |
| กระแสชาร์จ/ปล่อย | 0.2C/152mA (มาตรฐาน), 1C/760mA (สูงสุด) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1850mAh |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0C/1850mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 5.55*40.3*74.0 มม |
| ประเภท | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 600mah |
| ปล่อยแรงดัน | 3.0V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/600mA |