| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo แบบกระบอก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุเฉพาะ | 650mah |
| การชาร์จมาตรฐาน | 130mA |
| การชาร์จสูงสุด | 1000mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม 422035 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 300mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/300mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แพ็คแบตเตอรี่ Lipo ที่กําหนดเอง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 620mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/620mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 5.7(T)x31.7(W)x30.0(L)มม |