| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความจุ | 550mAh |
| โวลเตชั่น | 3.7V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0C/550mA |
| มิติของเซลล์ | 5.5*25.5*40.5 มิลลิเมตร |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 350mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| การชาร์จ/การคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/350mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| ขนาดเซลล์สูงสุด | 10*30.5*40.5มม |
| ขนาดแบตเตอรี่สูงสุด | 10*30.5*42.5มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ไอออนลิทธิียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/450mA |
| ขนาดของแบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*22.5*40.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 3000mAh |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*50.5*80.5 มม |
| ขนาดก้อนแบตเตอรี่ | สูงสุด 6.0*50.5*82.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo แบบกระบอก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุเฉพาะ | 650mah |
| การชาร์จมาตรฐาน | 130mA |
| การชาร์จสูงสุด | 1000mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิโป้ที่มีอัตราการคายประจุสูง |
|---|---|
| โครงการออกแบบ | S8261ABJMD-G3J+8205 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 50mAh |
| ความจุเฉพาะ | 50mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| รุ่น | UNM501230 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 170mAH |
| ความจุเฉพาะ | 180mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | ยูเอ็นเอ็ม602035 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 400mah |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/400mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM423040 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 450mAh |
| ความจุเฉพาะ | 460mAh |