| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่อัตราการคายประจุสูง |
|---|---|
| รุ่น | UNM801437 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 350mAh |
| ความจุเฉพาะ | 350mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 1200mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/1200mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 7.7(T)x30.5(W)x45.5(L)มม. |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ทรงกระบอก / แบตเตอรี่ LiPo ทรงกระบอก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุเฉพาะ | 680mAh |
| การชาร์จมาตรฐาน | 130mA |
| การชาร์จสูงสุด | 650mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมแบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 500mAh |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/500mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo ทรงกระบอกขนาดเล็ก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 200mAh |
| ประจุโวลัตจ์ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 200mA ((1.0C) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPO |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 160MAH |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 1.0C/160mA |
| ขนาดเซลล์แบตเตอรี่ | สูงสุด 3.9*15.5*28.5 มม |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่พอลิเมอร์ลิตียมโค้ง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 50mAh |
| แรงดันไฟสิ้นสุดการชาร์จ | 4.2V |
| แรงดันไฟฟ้าสิ้นสุดการคายประจุ | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM351225 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 90mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/90มิลลิแอมป์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo แบบกระบอก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุเฉพาะ | 400mah |
| การชาร์จมาตรฐาน | 80mA |
| การชาร์จสูงสุด | 800mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Lipo |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UNM503035 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 500mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1.0C/500mA |