| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM301235 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 100mAh |
| ความจุเฉพาะ | 100mAh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 300mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| แรงดันประจุ | 4.2V |
| การคายประจุสูงสุด / การชาร์จ / การคายประจุปัจจุบัน | 1C/300mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิโป้ที่มีอัตราการคายประจุสูง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 800mAh |
| ความจุเฉพาะ | 835mAh |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 1C/800mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo ทรงกระบอกขนาดเล็ก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 65มิลลิแอมป์ |
| ประจุโวลัตจ์ | 4.2V |
| กระแสไฟชาร์จ/คายประจุสูงสุด | 65mA(1.0C) |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo แบบรีชาร์จทรงกระบอก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุเฉพาะ | 1100mAh |
| การชาร์จมาตรฐาน | 550mA |
| การชาร์จสูงสุด | 1100mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo แบบรีชาร์จทรงกระบอก |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุเฉพาะ | 1680mAh |
| การชาร์จมาตรฐาน | 320mA |
| การชาร์จสูงสุด | 1600mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo ที่โค้ง |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 27mAh |
| แรงดันไฟสิ้นสุดการชาร์จ | 4.2V |
| แรงดันไฟฟ้าสิ้นสุดการคายประจุ | 3.0V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM373030 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 300mAh |
| การชาร์จและการคายประจุสูงสุดในปัจจุบัน | 1C/300mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่โพลีเมอร์ไอออนลิตียม |
|---|---|
| ความจุชื่อ | 520mAh |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ประจุโวลัตจ์ | 4.2V |
| รูปร่างและสี | ปริซึม, สีเงิน |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Polymer |
|---|---|
| รุ่น | UNM352023 |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 115mAh |
| ความจุเฉพาะ | 125mAh |